• »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
  • »
    «
    Sea turtle
username password
Navigation:  Home >> News >> News details
• มาแล้ว "2Km-SFP Multimode Module" ใช้ได้กับ CISCO
มาแล้ว!!!! 2 กิโลเมตร SFP moule ที่ความเร็ว 1Gbps ใช้กับสายใยแก้วนำแสงชนิด Multi-mode และ SFP module สามารถใช้ได้กับอุปกรณ์ของ CISCO
.........................................................
Part number:
CTM-LC02KM-MM ----> 2km SFP/MM GBIC module
2011-03-15
free website stats program